ચેકીંગ દરમિયાન રત્નકલાકાર પોઝિટિવ આવતા ત્રણ યુનિટો બંધ કરાવાયા

ચેકીંગ દરમિયાન રત્નકલાકાર પોઝિટિવ આવતા ત્રણ યુનિટો બંધ કરાવાયા

કતારગામ ઝોનમાં વિવિધ ડાયમંડ અને ટેક્સ્ટાઇલ યુનિટોમાં પાલિકા દ્વારા સર્વેલન્સ અને ચેકિંગની કાર્યવાહી હાથ ધરાઈ કરાઈ હતી જેમાં કોરોનાના નિયમોનું પાલન ન કરવા બદલ ત્રણ યુનિટો વિરુદ્ધ કાર્યવાહી કરી બંધ કરાવવામાં આવ્યા હતા. સાથે જ વેન્ટિલેશન ઉપલબ્ધ ન હોવાના કારણે 5000 રૂપિયાનો દંડ વસુલ્યો છે.

— કતારગામ મેઈન રોડ ખાતે સ્થિતિ 50 કર્મચારીઓ ધરાવતા નીતા એક્ષ્પોર્ટમાં ચેકીંગ દરમિયાન બે કેસ પોઝિટિવ આવતા યુનિટ બંધ કરાવવામાં આવ્યું છે. સાથે જ અન્ય કર્મચારીઓના પણ રેપિડ એન્ટિજન ટેસ્ટ કરવામાં આવ્યા. ઉપરાંત એકમમાં વેન્ટિલેશન ન હોવાથી પાલિકાએ 3000 રૂપિયાનો દંડ વસુલ્યો છે.

— કતારગામ જૂની ઝોન ઓફિસ વિસ્તારમાં આવેલ શિવમ જવેલર્સમાં 5 કારીગરો પૈકી 2 કારીગરોના કોરોના રિપોર્ટ પોઝિટિવ આવતા બીજા માળ ઉપર આવેલ મેકેનિકલ ડિપાર્ટમેન્ટ બંધ કરાવી દેવામાં આવ્યું છે.

— વેડરોડ સ્થતિ નીતા એક્ષ્પોર્ટમાં 25 કર્મચારીઓ પૈકી 2 કર્મચારીઓનો કોરોના રિપોર્ટ પોઝિટિવ આવતા યુનિટ બંધ કરાવી દેવામાં આવ્યું છે. ઉપરાંત વેન્ટિલેશન ઉપલબ્ધ ન હોવાના કારણે પાલિકાએ 2000 રૂપિયાનો દંડ વસુલ્યો છે.

આ પણ વાંચો : કાંદા પછી ટામેટા-બટાકાના ભાવ પ્રજાને રડાવવા તૈયાર

News aayog End Plate

NewsAayog ફેસબુક, ટ્વિટર, ઇન્સ્ટાગ્રામ અને યુ ટ્યુબ પર પણ લાઇક અને ફોલો કરી શકો છો. લેટેસ્ટ ન્યૂઝ અપડેટ્સ તમારા ફોન પર સૌથી પહેલા મેળવવા માટે +919104135991 અમને તમારું નામ અને શહેરનું નામ મેસેજ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *